ఇక 'ఎం-ఆధార్' కూడా ఐడి ...రిజర్వేషన్ బోగీల్లో రైలు ప్రయాణాలు చేసే వాళ్లు ఇక నుంచి ఐడీ ప్రూఫ్‌‌‌లలో ఒకటిగా 'ఎం-ఆధార్'ను చూపించవచ్చు. ఇందుకు రైల్వే మంత్రిత్వ శాఖ బుధవారంనాడు అనుమతించింది. 'ఎం.ఆధార్' అనేది మొబైల్ యాప్. ఈ యాప్‌ ద్వారా ప్రయాణికులు తమ ఆధార్ కార్డ్‌ను డౌన్‌లోడ్ చేసుకోవచ్చు. మొబైల్ నెంబర్‌కు ఆధార్‌ను అనుసంధానం చేసుకున్న వారికే ఈ సౌకర్యం అందుబాటులో ఉంటుంది. యాప్‌ను ఓపిన్ చేసి పాస్‌వర్డ్ ఎంటర్ చేసి ఆధార్ కార్డును ఐడి ప్రూవ్‌గా చూపించొచ్చు.

ముఖ్యాంశాలు
తాజా వార్తలు
​సంబంధిత సమాచారం 

EDITOR: Deekshitula Subrahmanyam

D.NO.23-19-50, Haripuram,

Rajahmundry, Andhra Pradesh 533105, India

@ Ira News Paper Copyright 2017

Ira News Paper

eMail: iranewspaper@gmail.com

Mobile no.94404 51836

  • iranewspaper
  • iranewspaper
  • Facebook Basic Square
  • Twitter Basic Square
  • Google+ Basic Square
 Follow Us