6న నన్నయ వర్సిటీకి ఉపరాష్ట్రపతి వెంకయ్య నాయుడు రాక


రాజమహేంద్రవరం : ఆదికవి నన్నయ యూనివర్సిటీకీ ఉపరాష్ట్రపతి వెంకయ్య నాయుడు ఈనెల 6 వ తేదీన రానున్నారు. యూనివర్సిటీలోని ఎన్టీఆర్ కన్వెన్షన్ సెంటర్ ను ఆయన ప్రారంభిస్తారు. అలాగే బొటానికల్ గార్డెన్ కు శంకుస్థాపన చేస్తారు. వెంకయ్య నాయుడు ఉపరాష్ట్రపతి హోదాలో గోదావరి జిల్లాలకు రావడం ఇదే తొలిసారి అవుతుంది. కాగా ఉపరాష్ట్రపతి వెంకయ్యనాయుడు దేశంలోని ఏ యూనివర్సిటీకీ వెళ్లలేదని తొలిసారి నన్నయ యూనివర్సిటీకే వస్తున్నారని ఆదికవి నన్నయ యూనివర్సిటీ వీసీ ముత్యాలు నాయుడు తెలిపారు.

ముఖ్యాంశాలు
తాజా వార్తలు
​సంబంధిత సమాచారం 

EDITOR: Deekshitula Subrahmanyam

D.NO.23-19-50, Haripuram,

Rajahmundry, Andhra Pradesh 533105, India

@ Ira News Paper Copyright 2017

Ira News Paper

eMail: iranewspaper@gmail.com

Mobile no.94404 51836

  • iranewspaper
  • iranewspaper
  • Facebook Basic Square
  • Twitter Basic Square
  • Google+ Basic Square
 Follow Us