ఖమ్మంలో ఐలయ్య అరెస్టు


ఖమ్మం జిల్లాలో నిర్వహిస్తున్న గొర్రెల పెంపకందారుల మహాసభ కు ముఖ్య అతిథిగా హాజరు కాబోయిన వివాదాస్పద రచయిత, క్రైస్తవ నాయకుడు కంచె ఐలయ్యను పోలీసులు అరెస్టు చేసి ఖమ్మం టూటౌన్‌ పీఎస్‌కు తరలించారు. ఈ మహాసభకు అనుమతి లేదంటూ పోలీసులు ఈ చర్య తీసుకున్నారు. కాగా పోలీసుల తీరుపై ఐలయ్య ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు. సభకు అనుమతి లేదని తనను అరెస్టు చేయడం దారుణమని ఆయన అన్నారు. భద్రత కల్పించాలని ప్రభుత్వాన్ని కోరితే అరెస్టు చేయిస్తారా ? అని ప్రశ్నించారు.

ముఖ్యాంశాలు
తాజా వార్తలు
​సంబంధిత సమాచారం 

EDITOR: Deekshitula Subrahmanyam

D.NO.23-19-50, Haripuram,

Rajahmundry, Andhra Pradesh 533105, India

@ Ira News Paper Copyright 2017

Ira News Paper

eMail: iranewspaper@gmail.com

Mobile no.94404 51836

  • iranewspaper
  • iranewspaper
  • Facebook Basic Square
  • Twitter Basic Square
  • Google+ Basic Square
 Follow Us