సైరా .. షూటింగ్ షురూ


చిరంజీవి కథానాయకుడిగా నటిస్తున్న చారిత్రాత్మక కథా చిత్రం ‘సైరా నరసింహారెడ్డి’ షూటింగ్ హైదరాబాద్ లో ప్రారంభమైంది. చిత్రంలోని ఓ కీలకమైన పోరాట ఎపిసోడ్ చిత్రీకరణతో ప్రారంభించారు. ఇందుకోసం ప్రత్యేకమైన భారీ సెట్‌ ను తీర్చిదిద్దారు. ఈ యాక్షన్ ఎపిసోడ్ చిత్రీకరణకు హాలీవుడ్‌కి చెందిన స్టంట్‌ కొరియోగ్రాఫర్‌ లీ విట్టేకర్‌ నేతృత్వం వహిస్తున్నారు. బుధవారం మొదలైన ఈ షెడ్యూల్ 22 వరకు జరుగుతుంది. స్వాతంత్య్ర సమర యోధుడు ఉయ్యాలవాడ నరసింహారెడ్డి జీవితం ఆధారంగా రూపొందుతున్న ఈ చిత్రానికి సురేందర్‌ రెడ్డి దర్శకత్వం వహిస్తుంటే కొణిదెల ప్రొడక్షన్స్‌ పతాకంపై రామ్‌చరణ్‌ నిర్మాతగా వ్యవహరిస్తున్నారు. చిరంజీవి సరసన నయనతార ఎంపికైంది. మరో ఇద్దరు నటీమణుల ఎంపిక జరగాల్సి ఉంది. అమితాబ్‌ బచ్చన్‌, జగపతిబాబు తదితరులు ఈ చిత్రంలో నటిస్తున్నారు.

ముఖ్యాంశాలు
తాజా వార్తలు
​సంబంధిత సమాచారం 

EDITOR: Deekshitula Subrahmanyam

D.NO.23-19-50, Haripuram,

Rajahmundry, Andhra Pradesh 533105, India

@ Ira News Paper Copyright 2017

Ira News Paper

eMail: iranewspaper@gmail.com

Mobile no.94404 51836

  • iranewspaper
  • iranewspaper
  • Facebook Basic Square
  • Twitter Basic Square
  • Google+ Basic Square
 Follow Us